วันศุกร์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2558

วิธีแก้ Epson T13 ไม่ดึงกระดาษ

เห็นว่าน่าจะมีประโยชน์ และน่าจะเก็บไว้ เป็นบันทึกในการงานซ่อมครับ
ขอขอบคุณช่าง บดินทร์ ปริญญา เจ้าของคลิปที่อุตส่าห์ทำให้กันได้ดูไว้เป็นวิทยาธาน ครับผม

2 ความคิดเห็น:

1. ไม่ระบุชื่อ20 เมษายน 2565 เวลา 00:07

สิ่งละอันพันละน้อย... V.2: วิธีแก้ Epson T13 ไม่ดึงกระดาษ >>>>> Download Now

>>>>> Download Full

สิ่งละอันพันละน้อย... V.2: วิธีแก้ Epson T13 ไม่ดึงกระดาษ >>>>> Download LINK

>>>>> Download Now

สิ่งละอันพันละน้อย... V.2: วิธีแก้ Epson T13 ไม่ดึงกระดาษ >>>>> Download Full

>>>>> Download LINK QR

ตอบลบ